News
News
Wananchi wanaoishi katika Visiwa wameipongeza na kuishukuru Serikali kupitia Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwa kuwafikishia mifumo ya umeme jua...
Benki ya Dunia yaipongeza Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwa utekelezaji wa miradi ya nishati vijijini pamoja na utekelezaji wa miradi ya...
Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, Mhe. CP. Salum Hamduni amesema kuwa nishati ni kichochea kikubwa cha maendeleo na uboreshaji wa huduma za...
National
Taa 214 za umeme jua (Sola) Zasimikwa Kuimarisha Usalama kwa Wanachuo pamoja...
National
Maelfu Kupata Maji Safi wilayani Magu
News
Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo atembelea Banda la REA katika Maadhimisho...
No content
A problem occurred while loading content.