National Tuesday, October 13, 2026 REA Yawanusuru Wanafunzi 700 Ruhinda Sekondari, Yawekeza Milioni 259 NIshati Safi Mkoa wa Kagera
REA Yawataka Waendelezaji Miradi Ya Kuzalisha Umeme Kwa Maji Kuchukua Tahadhari Ya El Nino Wakala wa Nishati Vijijini REA imejipanga kuendelea kuimarisha na kuwezesha Waendelezaji wa Miradi Midogo ya Kuzalisha Umeme kwa Maporomoko... 41
Yatambuliwa kwa kuzingatia Sheria na Taratibu za ulipaji kodi REA Yatunukiwa Cheti cha Mlipakodi Bora kwa Taasisi za Umma Wakala wa Nishati Vijijini (REA), umetunukiwa na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Cheti cha Mlipakodi Bora kwa Mwaka wa Fedha 2025/26 kwa Taasisi... 88
National Tuesday, October 13, 2026 REA Yawanusuru Wanafunzi 700 Ruhinda Sekondari, Yawekeza Milioni 259 NIshati Safi Mkoa wa Kagera
News Tuesday, October 6, 2026 REA Yawataka Waendelezaji Miradi Ya Kuzalisha Umeme Kwa Maji Kuchukua Tahadhari Ya El Nino
News REA Yatunukiwa Cheti cha Mlipakodi Bora kwa Taasisi za Umma Wakala wa Nishati Vijijini (REA), umetunukiwa na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Cheti cha Mlipakodi Bora kwa Mwaka wa Fedha 2025/26 kwa Taasisi...
News Miradi Ya Kusambaza Umeme Vitongojini Kukamilika Ifikapo Mwaka 2030 Mkurugenzi Mkuu wa Wakala wa Nishati Vijijini (REA), Mha. Hassan Saidy, amesema Serikali imedhamiria kukamilisha miradi ya kusambaza umeme katika...
National REA Yaendelea Kuwezesha Miradi ya Umeme wa Maji Nyanda za Juu Kusini Wakala wa Nishati Vijijini (REA) umeendelea kuwezesha waendelezaji wadogo wa miradi ya uzalishaji wa umeme unaotokana na maporomoko ya maji (Small...
National Rea Yawajengea Uwezo Waendelezaji wa Miradi Midogo ya Umeme Unaozalishwa na Maporomoko ya Maji IRINGA, Nyanda za Juu Kusini Wakala wa Nishati Vijijini (REA) umeendelea kuchukua hatua madhubuti katika kuimarisha upatikanaji wa nishati...
Newsletters Bilioni 8 zatumika Bodi ya Nishati Vijijini (REB) Yaridhishwa na Usambazaji wa Umeme Kisiwani Jibondo
Announcements Maombi ya Mkopo Nafuu wa Uwezeshaji wa Ujenzi na Uendeshaji wa Vituo Vidogo vya Bidhaa za Mafuta (Petroli na Dizeli) Vijijini