National Saturday, October 17, 2026 Shule ya Sekondari Sengerema Yanufaika na Mradi wa Nishati Safi kutoka REA
Revised Specifications for Rural Electrification Grid Extension Projects Kindly find attached recent complete list of revised TANESCO specifications for Rural Electrification Grid Extension Project. 27
Taa 214 za umeme jua (Sola) Zasimikwa Kuimarisha Usalama kwa Wanachuo pamoja... REA Yafadhili Mradi wa Taa Chuo Kikuu cha St. Augustine (SAUT) Mwanza Wakala wa Nishati Vijijini (REA) uko katika hatua za mwisho kukamilisha mradi mkubwa wa ufungaji wa taa 214 za barabarani katika Chuo Kikuu cha... 22
National Saturday, October 17, 2026 Shule ya Sekondari Sengerema Yanufaika na Mradi wa Nishati Safi kutoka REA
Announcements Friday, October 16, 2026 Revised Specifications for Rural Electrification Grid Extension Projects
National REA Yafadhili Mradi wa Taa Chuo Kikuu cha St. Augustine (SAUT) Mwanza Wakala wa Nishati Vijijini (REA) uko katika hatua za mwisho kukamilisha mradi mkubwa wa ufungaji wa taa 214 za barabarani katika Chuo Kikuu cha...
News Prof. Msofe Avutiwa Na Miradi Ya REA, Apongeza Juhudi Za Kusogeza Nishati Kwa Wananchi Naibu Katibu Mkuu wa Wizara ya Kilimo, Prof. Peter Msofe, amepongeza jitihada za Wakala wa Nishati Vijijini (REA) katika utekelezaji wa miradi...
News REA Yawakaribisha Wananchi Kutembelea Banda Lake Siku Ya Chakula Duniani Tanga Wakala wa Nishati Vijijini (REA) unawakaribisha wananchi na wadau mbalimbali kutembelea banda lake katika Maadhimisho ya Kitaifa ya Siku ya...
National Jumla ya shule 52 za Tanzania Bara zimeshanufaika na mpango huo wa REA REA Yawanusuru Wanafunzi 700 Ruhinda Sekondari, Yawekeza Milioni 259 NIshati Safi Mkoa wa Kagera
News Yatambuliwa kwa kuzingatia Sheria na Taratibu za ulipaji kodi REA Yatunukiwa Cheti cha Mlipakodi Bora kwa Taasisi za Umma
News “Tumebeba Matumaini ya Wananchi” — Mha. Saidy Miradi Ya Kusambaza Umeme Vitongojini Kukamilika Ifikapo Mwaka 2030