REA Yaahidi Kuendelea Kusimamia Fedha Za Miradi Kuleta Matokeo Yaliyokusudiwa Benki Ya Dunia Yaipongeza REA Usimamizi wa Miradi Benki ya Dunia yaipongeza Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwa utekelezaji wa miradi ya nishati vijijini pamoja na utekelezaji wa miradi ya... 20
Nishati Ni Kichocheo Kikubwa Cha Maendeleo - RC Hamduni Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, Mhe. CP. Salum Hamduni amesema kuwa nishati ni kichochea kikubwa cha maendeleo na uboreshaji wa huduma za... 27
News Nishati Ni Kichocheo Kikubwa Cha Maendeleo - RC Hamduni Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, Mhe. CP. Salum Hamduni amesema kuwa nishati ni kichochea kikubwa cha maendeleo na uboreshaji wa huduma za...
Announcements Revised Specifications for Rural Electrification Grid Extension Projects Kindly find attached recent complete list of revised TANESCO specifications for Rural Electrification Grid Extension Project.
National REA Yafadhili Mradi wa Taa Chuo Kikuu cha St. Augustine (SAUT) Mwanza Wakala wa Nishati Vijijini (REA) uko katika hatua za mwisho kukamilisha mradi mkubwa wa ufungaji wa taa 214 za barabarani katika Chuo Kikuu cha...
National Maelfu Kupata Maji Safi wilayani Magu REA Yatoa Bilioni 10 Kuongeza MegaWati 5 ya Taifa Mkoani Mwanza
News Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo atembelea Banda la REA katika Maadhimisho... Prof. Msofe Avutiwa Na Miradi Ya REA, Apongeza Juhudi Za Kusogeza Nishati Kwa Wananchi
News REA kuonesha mchango wa nishati katika kukuza kilimo na uzalishaji wa chakula REA Yawakaribisha Wananchi Kutembelea Banda Lake Siku Ya Chakula Duniani Tanga
National Jumla ya shule 52 za Tanzania Bara zimeshanufaika na mpango huo wa REA REA Yawanusuru Wanafunzi 700 Ruhinda Sekondari, Yawekeza Milioni 259 NIshati Safi Mkoa wa Kagera