News Wednesday, October 28, 2026 REA Yatumia Bilioni 6.8 Kuunganisha Kaya 1,001 Na Gesi Asilia Mikoa Ya Lindi Na Pwani
Visiwa 120 Kunufaika na Mradi Wa Mifumo Ya Umeme Jua Kwa Bei Ya Ruzuku REA, Benki Ya Dunia Wapeleka Tabasamu Kwa Wananchi Waishio Visiwani Wananchi wanaoishi katika Visiwa wameipongeza na kuishukuru Serikali kupitia Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwa kuwafikishia mifumo ya umeme jua... 48
REA Yaahidi Kuendelea Kusimamia Fedha Za Miradi Kuleta Matokeo Yaliyokusudiwa Benki Ya Dunia Yaipongeza REA Usimamizi wa Miradi Benki ya Dunia yaipongeza Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwa utekelezaji wa miradi ya nishati vijijini pamoja na utekelezaji wa miradi ya... 36
News Wednesday, October 28, 2026 REA Yatumia Bilioni 6.8 Kuunganisha Kaya 1,001 Na Gesi Asilia Mikoa Ya Lindi Na Pwani
News Benki Ya Dunia Yaipongeza REA Usimamizi wa Miradi Benki ya Dunia yaipongeza Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwa utekelezaji wa miradi ya nishati vijijini pamoja na utekelezaji wa miradi ya...
News Nishati Ni Kichocheo Kikubwa Cha Maendeleo - RC Hamduni Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, Mhe. CP. Salum Hamduni amesema kuwa nishati ni kichochea kikubwa cha maendeleo na uboreshaji wa huduma za...
Announcements Revised Specifications for Rural Electrification Grid Extension Projects Kindly find attached recent complete list of revised TANESCO specifications for Rural Electrification Grid Extension Project.
National Taa 214 za umeme jua (Sola) Zasimikwa Kuimarisha Usalama kwa Wanachuo pamoja... REA Yafadhili Mradi wa Taa Chuo Kikuu cha St. Augustine (SAUT) Mwanza
National Maelfu Kupata Maji Safi wilayani Magu REA Yatoa Bilioni 10 Kuongeza MegaWati 5 ya Taifa Mkoani Mwanza
News Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Kilimo atembelea Banda la REA katika Maadhimisho... Prof. Msofe Avutiwa Na Miradi Ya REA, Apongeza Juhudi Za Kusogeza Nishati Kwa Wananchi
News REA kuonesha mchango wa nishati katika kukuza kilimo na uzalishaji wa chakula REA Yawakaribisha Wananchi Kutembelea Banda Lake Siku Ya Chakula Duniani Tanga