Social Links Search User Login Menu
Tools
Close
Close
Zingatieni Sheria Kanuni na Taratibu- DG REA
Frank A. Mugogo 595

Zingatieni Sheria Kanuni na Taratibu- DG REA

Watumishi wa Wakala wa Nishati Vijijini wametakiwa kufanya kazi kwa weledi na kuzingatia sheria, kanuni na taratibu za kiutumishi wa umma.

Mkurugenzi Mkuu wa Wakala wa Nishati Vijijini (REA), Mhandisi Hassan Saidy ameelekeza hayo Novemba 26, 2024 wakati wa mkutano na watumishi wote wa wakala.

"Majukumu yetu ya msingi ni kutafuta fedha kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya Nishati Vijijini na Kuwezesha miradi ya Nishati Vijijini na majukumu haya tutayafanya kwa ufanisi endapo tutaendelea kuzingatia miongozo iliyopo," amesisitiza Mha. Saidy.

Amesema wakala unaendelea kufanya vizuri katika majukumu iliyokasimiwa na Serikali na ametoa wito kwa watumishi wote kuendelea kushirikiana kuhakikisha majukumu hayo yanatekelezwa kwa ufanisi na tija inapatikana.

Amepongeza watumishi kwa kuendelea kujituma na amesisitiza waendelee na moyo huo ili kutimiza dhamira ya Serikali.

"Serikali yetu inayoongozwa na Rais Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan imetuamini katika kuwafikishia wananchi wake Nishati tusikubali kukwama kwa namna yoyote," ameelekeza.

Katika kikao hicho, watumishi walipata fursa ya kujadili masuala mbalimbali ya utekelezaji wa majuku yao sambamba na namna bora ya kuendelea kuboresha maeneo yao ya kazi.

Imetolewa na:

Mkurugenzi Mkuu
Wakala wa Nishati Vijijini
Jengo la REA
28 Mtaa wa Medeli
Dodoma

Share

Print
«October 2026»
MonTueWedThuFriSatSun
2829301234
56
REA Yawataka Waendelezaji Miradi Ya Kuzalisha Umeme Kwa Maji Kuchukua Tahadhari Ya El Nino

REA Yawataka Waendelezaji Miradi Ya Kuzalisha Umeme Kwa Maji Kuchukua Tahadhari Ya El Nino

Wakala wa Nishati Vijijini REA imejipanga  kuendelea kuimarisha na kuwezesha Waendelezaji wa Miradi Midogo ya Kuzalisha Umeme kwa Maporomoko ya Maji, ikiwemo kuhakikisha miradi hiyo inalindwa dhidi ya athari zinazoweza kusababishwa na mvua kubwa za El Nino zinazotarajiwa kunyesha katika kipindi hiki.

Kauli hiyo imetolewa leo Oktona 6, 2026 na Mkurugenzi wa Nishati Jadidifu na Teknolojia Mbadala wa REA, Mhandisi Advera Mwijage, wakati wa ziara ya kukagua maendeleo ya Mradi wa Umeme wa Ijangala wenye uwezo wa kuzalisha Kilowati 360, uliopo katika Kijiji cha Masisiwe, Wilaya ya Makete mkoani Njombe.

Read more
7891011
12131415161718
192021222324
Nishati Ni Kichocheo Kikubwa Cha Maendeleo - RC Hamduni

Nishati Ni Kichocheo Kikubwa Cha Maendeleo - RC Hamduni

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, Mhe. CP. Salum Hamduni amesema kuwa nishati ni kichochea kikubwa cha maendeleo na uboreshaji wa huduma za kijamii.

 

Mkuu wa Mkoa Hamduni amesema hayo leo wakati wa kikao na Wakala wa Nishati Vijijini (REA) pamoja na Ujumbe kutoka Benki ya Dunia ulipofika Ofisini kwake kabla ya kuanza ziara ya kukagua maendeleo ya miradi inayofadhiliwa na Benki hiyo inayotekelezwa na REA katika Mkoa huo.

Read more
25
Benki Ya Dunia Yaipongeza REA Usimamizi wa Miradi

Benki Ya Dunia Yaipongeza REA Usimamizi wa Miradi

Benki ya Dunia yaipongeza Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwa utekelezaji wa miradi ya nishati vijijini pamoja na utekelezaji wa miradi ya kuwawezesha sekta binafsi kuzalisha umeme nchini.

Pongezi hizo zimetolewa leo Mkoani Mwanza na Kiongozi wa Ujumbe wa Benki ya Dunia ambaye pia ni Mtaalam wa Nishati, Dkt. Rhonda Jordan wakati wa ziara ya ujumbe huo kukagua maendeleo ya utekelezaji wa miradi inayofadhiliwa na Benki hiyo na kusimamiwa na REA. 

Read more
26
REA, Benki Ya Dunia Wapeleka Tabasamu Kwa Wananchi Waishio Visiwani

REA, Benki Ya Dunia Wapeleka Tabasamu Kwa Wananchi Waishio Visiwani

Wananchi wanaoishi katika Visiwa wameipongeza na kuishukuru Serikali kupitia Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kwa kuwafikishia mifumo ya umeme jua kwa bei ya ruzuku hali iliyosaidia kuboresha maisha yao visiwani.

Pongezi hizo zimetolewa leo na wananchi wanaoishi katika Kisiwa cha Bezi kilichopo katika Wilaya ya Ilemela, Mkoa wa Mwanza wakati wa ziara ya Ujumbe kutoka Benki ya Dunia ilipotembelea kisiwani hapo kuona maendeleo ya mradi huo ambao unafadhiliwa na benki hiyo na kusimamiwa na REA katika visiwa 120 nchini.

Read more
2728
REA Yatumia Bilioni 6.8 Kuunganisha Kaya 1,001 Na Gesi Asilia Mikoa Ya Lindi Na Pwani

REA Yatumia Bilioni 6.8 Kuunganisha Kaya 1,001 Na Gesi Asilia Mikoa Ya Lindi Na Pwani

Wakala wa Nishati Vijijini (REA) umeendelea kufadhili miradi ya usambazaji wa gesi asilia kwa lengo la kuhakikisha kaya na taasisi za umma zinanufaika na matumizi ya nishati safi na salama ya kupikia, hatua inayochangia kupunguza utegemezi wa nishati zisizo safi na salama.

Read more
2930311
2345678

Archive

Contact Us

E-Mail
General Information:  info@rea.go.tz
Director General:  dg@rea.go.tz
Procurement (PMU):  pmu@rea.go.tz
Webmaster:  webmaster@rea.go.tz

Mailing Address

Director General
Rural Energy Agency - REA
REA Building
28 Medeli Street
P. O. Box 2153
Dodoma, Tanzania

Phone & Fax

Tel: +255 26 2323504, +255 26 2323506
+255 26 2323507
Fax: +255 26 2323507

Time Zone

Please note that we are based in Tanzania, Time zone (GMT+03:00). Although we may not be in office at times convenient for all international enquiries, we do monitor our e-mail outside normal office hours.

Back To Top